BEWE BTR-4058 18K Carbon Padel Racket
Takaitaccen Bayani:
SIFFOFI: Diamond
SAURARA: 18K
FRAME: Carbon
CORE: Soft Eva
Nauyi: 370 g / 13.1 oz
Girman kai: 465 cm² / 72 in²
BALANCE: 265 mm / 1.5 a cikin HH
Girma: 38 mm / 1.5 inci
Tsawon: 455mm
Cikakken Bayani
Tags samfurin
Bayani
BW-4058 ya haɗu da WUTA na AIR da SYSTEM SYSTEM fasahar yanke-yanke don kawo fashewar ƙarfi da tsattsauran ra'ayi, ƙirƙirar raket mafi ƙarfi da BEWE padel ta taɓa haɓaka.
WUTA AIR yana haɓaka ƙananan tashar gefen firam ta 50%, yana ba da ƙarfi da haɓakawa don buɗe cikakken ikonsa nan take.
A gefe guda, SYSTEM WAVE yana haɓaka wannan ikon ta haɓaka duka sassauci da taurin kai. Wannan yana ƙara ƙarfin kuzari a cikin kowane harbi kuma yana watsar da girgiza, yana tabbatar da cewa ƙarfin ya kasance cikakke.
Tare, waɗannan sabbin abubuwa sun sa BW-4058 ta zama na'ura mai cikakken ƙarfi, saita sabon ma'auni don iko a padel.
Mold | Saukewa: BTR-4058 |
Kayayyakin Sama | 18K Carbon |
Core Material | Soft Eva baki |
Material Frame | Cikakken carbon |
Nauyi | 360-370 g |
Tsawon | 45.5cm |
Nisa | 26cm ku |
Kauri | 3.8cm |
Kame | cm 12 |
Ma'auni | mm 265 |
MOQ don OEM | 100 inji mai kwakwalwa |
-
AUXETIC:
Gine-gine na Auxetic suna nuna nakasar musamman idan aka kwatanta da gine-ginen da ba na Auxetic ba. Saboda kaddarorinsu na ciki, gine-ginen Auxetic suna faɗaɗa lokacin da aka yi amfani da ƙarfin “jawo” da kwangila lokacin da aka matse su. Mafi girman ƙarfin da ake amfani da shi, mafi girman halayen Auxetic.
-
GARAFIN CIKI:
Matsayin dabara a yawancin racquets ɗin mu, Graphene yana ƙarfafa firam, yana ba da kwanciyar hankali mafi girma kuma yana haɓaka canjin kuzari daga racquet zuwa ƙwallon ƙwallon ƙafa. Lokacin da kuka sayi racquet ɗinku na gaba, ku tabbata yana da GRAPHENE CIKI.
-
KUFURAR WUTA:
Shine cikakken abokin haɗin gwiwa don iyakar iko. Gudun da ƙwallon ku zai kai zai ba abokan adawar ku mamaki kamar kanku.
-
GADAR SMART:
Kowane racquet yana da DNA na kansa. Wasu za su ƙunshi iko da daidaito, wani ƙarfi ko ta'aziyya. A saboda wannan dalili, BEWE ta haɓaka Smart Bridge don daidaita yankin gada zuwa bukatun kowane racquet.
-
INGANTACCEN WURI MAI DADI:
Asalin kowane racquet na musamman ne; wasu ana siffanta su da iko da daidaito, wasu da iko ko tasiri. Don wannan, BEWE ta haɓaka ingantaccen Spot mai daɗi don daidaita kowane tsarin hakowa zuwa takamaiman kowane racquet.
-
TSARI MAI KYAU:
Kowane ɓangaren bututu an gina shi daban-daban don cimma kyakkyawan aiki ga kowane racquet.
-
KASHIN TSORON FATA:
Fasahar Anti-Shock ta BEWE tana da kyau don kare racquet ɗin ku daga firgita da karce da tsawaita rayuwarsa.